Your location:Data recovery software>Step>ha>Yadda za'a dawo da hotuna da aka goge

Latest News

Yadda za'a dawo da hotuna da aka goge

Author:fsadmin

Views:

Yadda za a dawo da hotuna da aka goge?

Hotunan sunaye ne sosai kuma fayiloli masu mahimmanci, me yakamata in yi idan na share mahimman fayilolin hoto? A cikin labarin yau, edita ya gabatar da hanyoyi guda biyu masu sauki don taimaka muku sauƙi dawo da hotuna waɗanda an share su da gangan akan kwamfutarka, katin SD, da wayar hannu. Game da dawo da hotuna da aka goge

Ko dai a wurin aiki ne ko a rayuwa, hotuna suna taka muhimmiyar rawa, yana yin rubuce-rubuce iri-iri masu mahimmanci a gare mu. Lokacin. Tare da ci gaba da fasaha, ɗaukar hotuna ya zama mai sauƙi da ban sha'awa, kamar raba hotuna ga dangi da abokai, loda su a dandamali na zamantakewa, da dai sauransu. Kowa da kowa yana da hotuna da yawa da aka adana a cikin kwamfutar ko wayar hannu, kuma masu amfani da ke mu'amala da hotuna galibi suna da gogewar share hotuna ta hanyar kuskure. A wannan yanayin, menene ya kamata mu yi? Amsar ba shakka don maido da hotunan.

Shin za a iya dawo da hotunan da suka goge? Haka ne! Ayyukan sharewa yayi kawai alama sararin diski mai ɓoye ne "kyauta" kuma baya shafe bayanan gaba ɗaya. Ta wannan hanyar, ana sakin sararin diski, kuma ana iya ganin sarari kyauta a cikin tsarin ya zama mafi girma, sauran bayanan na iya amfani da wannan sararin. Idan ka ci gaba da adana bayanai bayan an share fayil ɗin, to yana iya mamaye filin faifai kuma ya goge bayanan da aka goge. A saukake, bayan an goge hoton ba da gangan ba sai an sake rubuta shi, za a iya dawo da hoton da ya ɓace! Idan kuna son dawo da hotunan da aka goge, ya kamata ku dakatar da duk ayyukan rubutun nan da nan! Sannan bi matakan da ke ƙasa don murmurewa.

Hotunan Mayar da Hoto na Hoto 1: Yadda za a dawo da hotuna a kan faifai diski da katin SD da aka share ta hanyar kuskure?

Tunatarwa cewa kafin murmurewa na ainihi, da farko za ku iya bincika ko akwai fayilolin da ake buƙata a cikin komputa ɗin komputa ɗin. Idan muka share fayiloli daga rumbun kwamfutarka na gida, za a sa fayilolin a cikin recycle bin. Idan za a iya dawo da bayanan daga kwayar roƙon, to babu sauran ayyukan da ake buƙata.

Mayar da hotuna da aka goge

Mataki 1: Haɗa wayar tare da hotunan da suka ɓace a cikin kwamfutar, sannan saika cire wayar don samun izini na tushen.

Mataki na 2: Shigar da gudanar da aikin dawo da wayar ta wayar salula a komputa, sannan ka zabi na’urar adana bayanai da suka bata, sannan ka latsa maɓallin "Next" don fara nunawa.

Mayar da hotuna da aka goge

Mataki 3: Samfoti da ajiyar hotunan. Bayan

Bayan yin bincike, zaku iya samfoti da bayanai a cikin masarrafar don sanin ko za a iya dawo da fayil ɗin hoto da kuke buƙata daidai. Bayan an tabbatar da cewa babu matsala game da sakamakon dawo da shi, zaku iya siye da kuma yin rijistar software din, sannan sai kwafa fayilolin da kuke son warkewa a kwamfutar.

Mayar da hotuna da aka goge

An share hotunan wayar tafi-da-gidanka ta Apple, zaka iya kokarin dawo da hotuna daga madadin da farko; idan babu wariyar ajiya, zaku iya amfani da kayan komputa na dawo da bayanai:

Wayar hannu Haɗa tare da kwamfutar, shigar da software na farfadowa da wayar hannu iOS version a cikin kwamfutar. Yi amfani da software na maimaitawa don bincika wayar.

Yi samfoti da dawo da hotunan da suka ɓace.

2. Wanne software na dawo da hoto ya fi kyau?

A halin yanzu akwai software da yawa na dawo da hoto a kasuwa, amma ingancin komputa ɗin ba ta daidaita ba, ta yaya za a yanke hukunci wacce software ɗin ta dawo da kyau? A saukake, zaɓi samfuran taurari na sanannun samfuran, ana da tabbacin fasaha da ingancin sabunta waɗannan samfuran. Sannan akwai fitina ta ainihi .. Ta hanyar gwada software daban-daban don kwatanta tasirin murmurewa, zaku iya zaɓar wanda ya dace da ku. Edita a nan yana ba da shawarar software na dawo da Bplandatarecovery, wanda ke da tasirin farfadowa kuma yana da sauƙin aiki.

3. Ba za a iya bude hotunan da aka dawo da su ba bayan an duba, me ke faruwa?

Ba za a iya bude hotunan da suka dawo ba.Ganin dalilai masu yiwuwa sune: an lalata hotunan .. Misali, aikin yin rubutu yana faruwa bayan bayanan ya ɓace, kuma bayanan da suka ɓace; . A wannan yanayin, don Allah a tuntuɓi ƙungiyar fasaha ta Bplandatarecovery cikin lokaci don taimakawa nazarin abin da ke haifar da samar da mafita.

Kammalawa

Yadda za a dawo da fayilolin hoto da aka goge? Abubuwan da ke sama sune hanyar dawo da mafi yawanci. Ina fatan cewa ta hanyar hanyoyin da ke sama, zaku iya taimaka muku don dawo da hotuna masu gogewa, bidiyo, audios, takardu da sauran bayanai daga na'urori daban-daban. A ƙarshe, editan yana tunatar da ku cewa ya kamata a tallafa wa fayiloli masu mahimmanci a cikin lokaci don guje wa matsalar rasa bayanai mai yawa.

If you want to find more info about , you can go to the page ,the page intorduce about the info

Recommend article

Relate article